คำเตือน : โฆษณาผิดห้อง โฆษณาซ้ำๆ กัน ตอบหรืออัพเดทกระทู้ตัวเอง ( ปั๊มกระทู้ ) ตอบแบบขอไปที ลบกระทู้และแบน User โดยไม่มีการเตือนนะครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้เป้าแม็กกล้วยขอบ10นิ้ว ใหม่เก่าเก็บ สวยใช้ได้  (อ่าน 2281 ครั้ง)

ออฟไลน์ karma

• ช่างใหญ่อู่กะป๊อ
  • Hero Member
  • Like
  • -ให้ Like: 0
  • -รับ Like: 46
     เห็นว่าสวยเลยอยากแนะนำ แม็กกล้วยขอบ10นิ้ว มือ1 นานๆหลุดมาซักที ราคาก็โอครับ ยังดีกว่าสั่งประมูล  เป้น4รู 114.3 ทำอแดปเตอร์อีกหน่อยก็ใช้ได้แล้วครับ ลองชมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=654923  :pp (3): :pp (3): :pp (3): :pp (3):

ซื้อในไทยคุ้มคร้บ เพราะตัวนี้ เคยเห็นในเวปประมูลที่ญี่ปุ่น จบที่ 4พันกว่า บวกค่าดำเนินการถึงไทย8000-9000.- ก็ 12xxx .- ไปแล้ว อันนี้คนไทยขายน่าจะต่อลองได้อีกครับ

• Like
    เข้าทางกับตัวนี้เลย เข้าชุดมากๆ http://www.garpor.com/index.php?topic=400.0 :pp (13): :pp (13): :pp (13): :pp (13):

• Like
Re: ชี้เป้าแม็กกล้วยขอบ10นิ้ว ใหม่เก่าเก็บ &#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:04:33 am »
     พอดีนึกได้ว่า เคยเซฟรูป แม็กรุ่นนี้ที่เค้าลงประมูลกัน เอามาให้ชมครับ  ดูโดยรวมแล้วน้ำหนักน่าค่อนข้างเบาเลทีเดียวครับ

:pp (10): :pp (10): :pp (10): :pp (10):

ปล.ในรูปเป็นแม็กที่ญี่ปุ่นนะครับ เอามาให้ดูเพื่อเปรียบเทียบครับ

ออฟไลน์ น้าหมี

• กะป๊อจูเนียร์
  • *
  • Like
  • -รับ Like: 0
     พอดีนึกได้ว่า เคยเซฟรูป แม็กรุ่นนี้ที่เค้าลงประมูลกัน เอามาให้ชมครับ  ดูโดยรวมแล้วน้ำหนักน่าค่อนข้างเบาเลทีเดียวครับ

:pp (10): :pp (10): :pp (10): :pp (10):
ถ้าเป็น NOS ก็ถือว่าราคาถูกมากๆ เมื่อวานไปเจอมาชุดนึง
สภาพขอบแหว่ง และเป็นขี้เกลือ นี่ยังไม่รู้ว่าดุ้งป่าวด้วย ราคายัง 6,000 เลยครับ

• Like
     พอดีนึกได้ว่า เคยเซฟรูป แม็กรุ่นนี้ที่เค้าลงประมูลกัน เอามาให้ชมครับ  ดูโดยรวมแล้วน้ำหนักน่าค่อนข้างเบาเลยทีเดียวครับ

ถ้าเป็น NOS ก็ถือว่าราคาถูกมากๆ เมื่อวานไปเจอมาชุดนึง
สภาพขอบแหว่ง และเป็นขี้เกลือ นี่ยังไม่รู้ว่าดุ้งป่าวด้วย ราคายัง 6,000 เลยครับ

ใช่แล้วครับคุณ น้าหมี ราคานี้กับแม็กกล้วยขอบ 10 นิ้ว nosด้วย  นานๆหลุดมาทีอยากให้เพื่อนๆ ในชุมชนเราได้ไปจริงๆ นี่ถ้าผมไม่โดนไปก่อนแล้ว 3ชุดนะ แม็กชุดนี้โดนผมจัดไปแน่นอนครับ  :pp (3): :pp (3): :pp (3): :pp (3):

ออฟไลน์ jun

• Full Member
  • Like
  • -รับ Like: 0
Re: ชี้เป้าแม็กกล้วยขอบ10นิ้ว ใหม่เก่าเก็บ สวยใช้ได้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 08:52:30 am »
     เห็นว่าสวยเลยอยากแนะนำ แม็กกล้วยขอบ10นิ้ว มือ1 นานๆหลุดมาซักที ราคาก็โอครับ ยังดีกว่าสั่งประมูล  เป้น4รู 114.3 ทำอแดปเตอร์อีกหน่อยก็ใช้ได้แล้วครับ ลองชมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=654923  :pp (3): :pp (3): :pp (3): :pp (3):

ซื้อในไทยคุ้มคร้บ เพราะตัวนี้ เคยเห็นในเวปประมูลที่ญี่ปุ่น จบที่ 4พันกว่า บวกค่าดำเนินการถึงไทย8000-9000.- ก็ 12xxx .- ไปแล้ว อันนี้คนไทยขายน่าจะต่อลองได้อีกครับ
อย่ากได้จังครับมีอีกปะครับ

• Like
Re: ชี้เป้าแม็กกล้วยขอบ10นิ้ว ใหม่เก่าเก็บ สวยใช้ได้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 08:03:30 pm »
     เห็นว่าสวยเลยอยากแนะนำ แม็กกล้วยขอบ10นิ้ว มือ1 นานๆหลุดมาซักที ราคาก็โอครับ ยังดีกว่าสั่งประมูล  เป้น4รู 114.3 ทำอแดปเตอร์อีกหน่อยก็ใช้ได้แล้วครับ ลองชมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=654923  :pp (3): :pp (3): :pp (3): :pp (3):

อย่ากได้จังครับมีอีกปะครับ
       เห็นว่ายังไม่ได้ขายไปนะครับ เคยติดต่อว่าจะซื้อให้พี่ที่ใช้กะป๊อด้วยกัน แต่เค้าดันป่วยต้องเข้าโรงบาลก่อนเลยยังไม่ได้ซื้อ :pp (11):